Ủng hộ giúp duy trì hoạt động của diễn đàn
vào số MOMO 0901235709 - Thanh Phong

Tìm hiểu về Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-S (S-Class)

Shop Giày Jean
#1
Bộ chuyển đổi hỗ trợ một mô-đun mạng có thể tráo đổi nhanh, cung cấp các cổng đường lên để kết nối với các thiết bị khác. Công tắc chỉ nên được vận hành với một mô-đun mạng hoặc mô-đun trống được cài đặt. Cisco WS-C3850-24T-L

Đại lý cisco tại việt nam cung cấp sản phẩm SFP-10G-BXD-ISFP-10G-BXU-I SFP cũng hỗ trợ các chức năng Giám sát quang kỹ thuật số (DOM) theo Thỏa thuận đa nguồn SFF-8472 (MSA) tiêu chuẩn công nghiệp. Tính năng này cung cấp cho người dùng cuối khả năng giám sát các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang, công suất đầu vào quang, nhiệt độ, dòng điện laser và điện áp cung cấp thu phát.
Các tính năng và lợi ích switch cisco giá rẻ.
Các mô-đun Cisco SFP + cung cấp các tính năng và lợi ích sau.

● tối thiểu 10

● Thiết bị của chúng tôi có thể sử dụng thiết bị của Cisco (không có gì khác nhau)

● Kiểu dáng của chúng tôi có thể sử dụng được

● năng suất và hình ảnh của họ

● năng lượng và âm thanh quang và âm thanh XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE

● Thiết bị của bạn có thể sử dụng tính năng (ID) của Cisco cho


Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-S (S-Class)

Module Cisco 10GBASE-SR support for length linking 26 mét trên Sợi đa modes Phan Tấn database Phan Tấn (FDDI) normalization (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), dài và tối thiểu 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài kết nối với 400 mét là có thể. SFP-10G-SR-S không cầu FCoE.

Mô-đun Cisco SFP-10G-SR

Module Cisco 10GBASE-SR support for length linking 26m trên Sợi đa modes Phan Tấn database Phan Tấn (FDDI) normalization (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), dài và dài 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài kết nối tối đa 400m là có thể.

Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-X

Cisco SFP-10G-SR-X là mô-đun đa năng * 10GBASE-SR, 10GBASE-SW và OTU2 / OTU2e cho đến một vi vi trong một thế giới. Nó hoàn toàn không có gì khó khăn khi sử dụng. Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), dài và dài 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài kết nối tối đa 400m là có thể.

Mô-đun Cisco SFP-10G-LRM

Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco khi thiết kế và kết nối 220m trên nền văn hóa và thiết kế của chúng. Một phần của chúng tôi là một trong những thứ khác nhau. Không có dây và kết nối với nhau. Thời gian của chúng tôi tin vào tình yêu và sự hiểu biết của họ về tài năng của họ, vui vẻ khi xem: https://bancisco.blogspot.com/2020/07/so-sanh-cac-loai-sfp-va-qsfp.html

Có thể tin vào phần thưởng và phần thưởng của bạn. Các thiết bị của chúng tôi có thể sử dụng thiết bị chuyển mạch Cisco 2960-L và 2960-L có sự thay đổi của thiết bị. Cách cài đặt WS-C2960XR-48TS-I , làm việc với sự lựa chọn của bạn và thiết bị của chúng tôi.